Tuần Giáo Online
Welcome Forum TGOL.123.ST
Tuần Giáo Online
Welcome Forum TGOL.123.ST

Tuần Giáo Online

Description

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Đá
♥_Member_♥
♥_Member_♥
Mr.Đá

Tiền ảo : 156

[HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=)) Empty
Bài gửiTiêu đề: [HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=))   [HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=)) I_icon_minitimeFri Jun 01, 2012 1:21 pm

Trên phố nọ vừa mở một "Cửa hàng bán chồng", nơi chị em phụ nữ có thể chọn mua cho mình một người đàn ông.
Ngay lối ra vào cửa hàng có treo một bảng nội quy với nội dung sau đây:
1. Bạn chỉ có thể vào cửa hàng 1 lần duy nhất.
2. Cửa hàng có 6 tầng, càng lên cao thì hàng càng chất lượng.
3. Bạn có thể chọn bất cứ người đàn ông nào trên tầng bất kỳ hoặc leo lên tầng cao hơn.
4. Chỉ được phép chọn từ tầng dưới lên, không cho phép leo trở xuống để chọn lại.
Một chị nọ sau khi dừng chân trước tấm biển trước lối vào cửa hàng liền quyết định vào trong để thử vận may.
Sau khi đọc dòng chữ: "Những người đàn ông có công ăn việc làm" trên tấm biển treo trên lối vào tầng 1, chị nọ liền đi thẳng lên tầng 2.
Tấm biển trên lối vào tầng 2 ghi: "Những người đàn ông có công ăn việc làm và yêu trẻ con". Chị đi tiếp lên tầng 3.
Tấm biển trên lối vào tầng 3 ghi: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ con và đẹp trai".- Ái chà, được đấy! – Chị nọ nghĩ bụng, nhưng chân vẫn bước lên tầng 4.
Trên lối vào tầng 4, tấm biển đề: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ, đẹp trai vô cùng và biết giúp đỡ việc nhà".- Tuyệt vời! - chị thốt lên - Thật là khó mà không "đổ" - Nhưng, miệng nói vậy, chân chị vẫn bước lên tầng 5.
Trên lối vào tầng 5 là tấm biển: "Có công ăn việc làm, yêu trẻ, rất đẹp trai, biết giúp đỡ việc nhà và hết sức lãng mạn".
Chị nọ đã muốn dừng chân trên tầng 5 để chọn cho mình một người chồng lắm rồi, nhưng cuối cùng, chị vẫn vượt qua được chính mình để bước chân lên tầng cuối cùng - tầng 6.
Trên lối vào tầng 6, chị nhìn thấy tấm biển: " Bạn là người khách số 31 456 012 của tầng này. Tầng này không có đàn ông, nó chỉ nhằm mục đích chứng minh cho bạn rằng không tài nào làm vừa lòng phụ
nữ. Cám ơn bạn đã tới thăm cửa hàng chúng tôi!"
lodien_1994
♥_Member_♥
♥_Member_♥
lodien_1994

Tiền ảo : 54

[HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=))   [HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=)) I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 12:32 pm

[HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=)) 933704734 hay nha~

[HOT]Khi thử lòng chị em phụ nữ=))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» So Long - Zenky
» [Truyện Kiếm Hiệp ] Thiên long bát bộ [ phần 2 ]
» Lý tiểu long cũng phải chào thua :)):))